Khám phá Cơ Hội Du Học Hàn Quốc! ![🌟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1.5/16/1f31f.png)
Ngày: 20/04/2024
Thời gian: Sáng (8:00~11:00) / Chiều (13:00~16:00)
Địa điểm: Nhà Văn hóa Thanh niên TP.HCM (Số 4, Phạm Ngọc Thạch, Bến Nghé, Quận 1, TP.HCM)
Bạn đang tìm kiếm một trải nghiệm du học đầy phấn khích và cơ hội học tập tại một trong những quốc gia phát triển nhất châu Á? Hãy tham gia Hội Thảo Du Học Hàn Quốc của chúng tôi để khám phá sự đa dạng của các chương trình học, cơ hội nghề nghiệp và văn hóa tại đất nước này!
![🔍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/1.5/16/1f50d.png)
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t93/1.5/16/31_20e3.png)
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb2/1.5/16/32_20e3.png)
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td1/1.5/16/33_20e3.png)
![4️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1.5/16/34_20e3.png)
Đừng bỏ lỡ cơ hội duy nhất để khám phá con đường du học tại Hàn Quốc! Đăng ký ngay hôm nay để đảm bảo một tương lai học tập và nghề nghiệp thành công!
![](https://kims.edu.vn/wp-content/uploads/2024/04/z5327225303531_dce2671647e1b2aa4ef68bbc803e4600-1-212x300.jpg)